ISOLATED HIGH SCHOOL
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

。 สมาชิกชมรมเจ๋งอย่างอาร์ต

Seesea.13?
Emma.15?
Sherleen.13?
iPhone.13?
8 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

iPhone.13?

iPhone.13?

สมช. สมาชิก
1.เชอร์ลีน
2.เมอรี่
3.เอมม่า
4.เจฟ
5.พัตเตอร์
6.ออสโล่
7.โคลเอ้
8.แอลฟ่า
9.ซอฟต์แวร์
10...

แก้ไขล่าสุดโดย iPhone.13? เมื่อ Tue Mar 22, 2011 8:30 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง

ลื้มฮ้า $:
เฮียโฟนของหนูเจ๋งสวด (ชูป้ายไฟ)

Emma.15?

Emma.15?

หนูไม่มีป้ายไฟ Sad
แต่หนูเชียร์เฮียโฟน cheers cheers cheers

Seesea.13?

Seesea.13?

โฟนสาวกรี๊ดตรึม -[]-'

Patter.17?

Patter.17?

ยู้ฮู้!!! เตอร์อยู่ชมรมนี้ครับผม Smile

Merry.15?

Merry.15?

ชมรมนี้เมอร์รี่สวยสุด

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

เจ๋งงง (Y)

iPhone.13?

iPhone.13?

; สำหรับคนงงครับ

คือผมจะกำหนดหัวข้อและโจทย์ ผมจะให้หัวข้อไปก่อน เช่น
หัวข้อคือ : ห้องน้ำ
โจทย์คือ : xxx (เฉลยวันส่ง)

คุณก็ต้องไปถ่ายรูปห้องน้ำ จะมุมไหน โซนไหน ซอกไหน
ถ่ายได้หมด ขอให้เป็นห้องน้ำ

เมื่อถึงวันกำหนดส่ง คุณต้องส่งรูปที่คุณถ่ายได้มาให้กับผม
แล้วเมื่อทุกคนส่งครบ ผมก็จะมาเฉลยว่าโจทย์ที่ซ่อนนั้นคืออะไร
เช่น โจทย์ : ในรูปห้องน้ำต้องมีแปรงสีฟัน.

เมื่อโจทย์ถูกเฉลย ใครที่ถ่ายรูปได้ไม่ตรงตามโจทย์ก็จะต้องโดนลงโทษ
ง่ายๆมันคือการเสี่ยงดวงว่า
คุณจะสามารถสุ่มถ่ายรูปตามโจทย์ที่กำหนดไว้แล้วได้หรือไม่ .

Merry.15?

Merry.15?

ดัน ดัน ดัน

โปร โปร โปร

ใครเข้าชมรมนี้ แถมฟรีกล้องไชน่าเรท

มูลค่า 20 บาท

รับได้กับเอ็มม่า(ในเอ็ม)

Very Happy Very Happy Very Happy

Razz Razz Razz afro

WhoCare.15?

WhoCare.15?

เฮียยยยย ! สาวเยอะไปล้ะ -..- 555 สู้ๆนะฮร๊า ~

mornic.19?

mornic.19?

เต็เร็วๆ นะเบบี๋
cheers

iPhone.13?

iPhone.13?

mornic.19? พิมพ์ว่า:เต็เร็วๆ นะเบบี๋
cheers

เธอชิ่งนะเบบี๋ - - 55555

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]